Tất cả sản phẩm
Kewords [ astm copper wire rod ] trận đấu 220 các sản phẩm.
Hợp kim nhôm dây thừng 2024 5058 6061 7075/ 0,2-10mm trong cuộn với BV-SGS-Mtc thử nghiệm
| Mô hình NO.: | BYAS-106 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-6mm hoặc Tùy chỉnh |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Độ tinh khiết cao C2600 C2680 C1220 Bảng đồng H59 H63 Kích thước tùy chỉnh phẳng
| Thể loại: | C2600 C2680 C1220, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn ASTM-JIS |
| Hình dạng: | Đĩa |
C68700 C70600 C71500 Bảng đồng mạ mạ mạ mạ Tp1 Tp2 Tu1 Tu2 T2 Để trang trí
| Tên sản phẩm: | Tấm Đồng Mạ Niken |
|---|---|
| Dày: | Tùy chỉnh |
| Chất liệu: | C68700 C70600 C71500 |
Pháo hàn ASTM Ss 304 201 316 1020 3003 7075 2024 S235jr S355jr Thang thanh tròn thép không gỉ/thang thanh thép cacbon nhôm/thang thanh khuôn
| Mô hình NO.: | BY-CB024 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | tráng màu |
| Đồng hợp kim: | Đồng hợp kim |
Sợi thép carbon rèn ASTM 1015 SAE 1045 1020 A36 10mm 12mm 16mm 25mm Hpb235 Hpb300 HRB335 HRB400 Rebar
| Điều trị bề mặt: | tráng màu |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Đồng hợp kim |
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép khuôn, Thép cắt tự do, Thép đầu lạnh |
C17200 C17300 C17500 C17510 99,99% Bảng đồng đồng tinh khiết cho xây dựng
| Tên sản phẩm: | Tấm đồng |
|---|---|
| Dày: | Thuế |
| Chất liệu: | C17200 C17300 C17500 C17510 |
0.3mm 3mm 5mm 20mm Độ dày T2 4x8 70600 C70610 Bảng đồng đồng cho công nghiệp
| Tên sản phẩm: | 0.3mm 3mm 5mm 20mm Độ dày T2 4x8 70600 C70610 Bảng đồng đồng cho công nghiệp |
|---|---|
| Dày: | 0.3mm 3mm 5mm 20mm, Độ dày tùy chỉnh |
| Chất liệu: | 70600 C70610 T2, theo yêu cầu của bạn |
C1100 C11000 C26800 C33000 C71500 Bảng đồng 99,9% tinh khiết cho xây dựng
| Tên sản phẩm: | Tấm đồng |
|---|---|
| Dày: | như bạn yêu cầu |
| Chất liệu: | C1100 C11000 C26800 C33000 C71500 |
JIS tiêu chuẩn hóa C2720 C22000 99.9 Than tinh khiết H62 Bảng đồng cho ngành công nghiệp
| Tên sản phẩm: | tấm đồng thau |
|---|---|
| Dày: | Thuế |
| Chất liệu: | C2720 C22000 |


