Tất cả sản phẩm
Kewords [ astm copper wire rod ] trận đấu 220 các sản phẩm.
Độ dày tùy chỉnh Hợp kim Độ bền cao Al Rod 99,99% Sợi nhôm tinh khiết 0,3-6mm
| Mô hình NO.: | BYAS-105 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-6mm hoặc Tùy chỉnh |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Sợi hàn nhôm 5554 5087 5356 4043 cho nhu cầu hàn TIG và MIG tròn
| Mô hình NO.: | BYAS-107 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-6mm hoặc Tùy chỉnh |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
ISO9001 được chứng nhận Anodized Aluminium Training Wire cho hỗ trợ cây trồng vườn 0,8mm đến 5,0mm
| Mô hình NO.: | BYAS-107 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-6mm hoặc Tùy chỉnh |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
C27000 ống tròn đồng 300mm Độ dài 10mm Od 0,2mm Độ dày tường ống thẳng
| Mô hình NO.: | Đồng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chất liệu: | C10100, C10200, Tu2, T1, C11000, T3, C12000, Tp2, |
C12000 ống tròn đồng 300mm Độ dài 10mm Od 0,2mm Độ dày tường ống tùy chỉnh
| Mô hình NO.: | BYCu-001T |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chất liệu: | C10100, C10200, Tu2, T1, C11000, T3, C12000, Tp2, |
Cuzn37pb2 Cuzn36pb3 C2200 Sợi đồng chì Cuzn38pb2 Cuzn39pb3 Cuzn40pb2
| Mô hình NO.: | Đồng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chất liệu: | C2200,C2600,C26200,C27000,Cuzn10,Cuzn30,Cuzn37 |
C2100 C21000 Cuzn5 CZ125 H95 Kháng ăn mòn Quad Quad Quad Brass Bar Ts 22-500 MPa
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
|---|---|
| Chất liệu: | C2200,C2600,C26200,C27000,Cuzn10,Cuzn30,Cuzn37 |
| Chiều dài: | 10-100 |
1/2 Đẹp vàng đồng C27400 C27450 tùy chỉnh kích thước ống mạch máu để ống làm mát dầu
| Mô hình NO.: | Đồng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chất liệu: | C2200,C2600,C26200,C27000,Cuzn10,Cuzn30,Cuzn37 |
Bơm đồng với Ts MPa 22-500 trực tiếp cung cấp gương ống dẫn mạch bằng đồng đánh bóng
| Mô hình NO.: | Đồng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chất liệu: | C2200,C2600,C26200,C27000,Cuzn10,Cuzn30,Cuzn37 |
6mm 9mm 15mm 18mm ống đồng rỗng ống đồng hợp kim cho các ứng dụng tùy chỉnh
| Mô hình NO.: | Ống đồng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chất liệu: | C2200,C2600,C26200,C27000,Cuzn10,Cuzn30,Cuzn37 |


