Tất cả sản phẩm
Sản phẩm có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa các chất liệu có chứa
| Mô hình NO.: | S355 |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Bảng thép carbon thấp DC01 A106 S235 S275 S295 S355jr cho kỹ thuật cán nóng
| Mô hình NO.: | S275 |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
ISO chứng nhận tùy chỉnh Dx51d kim loại kẽm mạ sắt tấm mái Gi tấm lợp
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Ống măng lớp phủ 40-600 GM/M2 Z180 Z275 Hot Dip Zinc hợp kim Gi tấm thép kẽm
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Hình dạng phần Vòng DX51D DX52D DX53D Hot DIP ống thép kẽm / Gi ống 1010 1020
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Kỹ thuật DX51D DX52D DX53D Sản xuất bằng thép cacbon
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
SGCC Dx51d Q195 G60 G90 Z60 Z80 Z100 Z120 Z275 Bảng Gi phủ kẽm cho các công cụ cắt
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Bụi thép kẽm phủ kẽm Q195 Q235 Q345 Bụi thép kẽm đun sôi nóng cho sản xuất đồ nội thất
| Mô hình NO.: | ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
20 FT ống thép kẽm 3 inch 4 inch kẽm tròn ống sắt đường ống vận chuyển
| Mô hình NO.: | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Sản phẩm được trang trí bằng thép ERW bằng đường ống hình vuông với hình dạng phần tròn cho ống kẽm 4 "
| Mô hình NO.: | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |


