Tất cả sản phẩm
Bơm thép hàn Shs Rhs ASTM A500 ống kẽm có lớp phủ kẽm 40-600 GM/m2
| Mô hình NO.: | BYAS-446 |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Bơm thép kẽm 4 inch 1/2 Inch Tolerance /-1% cho ống thủy lực / ô tô
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Loại hình cắt tròn ống thép hình chữ nhật kẽm với độ khoan dung và /-1%
| Mô hình NO.: | Q235B |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
40- 600 GM / M2 Sắt phủ ống thép kẽm 4 inch 6 inch ASTM A53 BS 1387 Ms Gi Pre Pipe
| Mô hình NO.: | BYAS-437 |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Q235/2 Inch/BS1387/ERW/Galvanized/ASTM/Round/Thread/Grooved/Painted/Pre Galvanized Pipe
| Mô hình NO.: | q235 |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
ASTM A106 A36 A53 1.0033 BS 1387 Ms ERW ống thép rỗng Gi Hot DIP ống thép kẽm EMT hàn đường ống thép hình vuông
| Mô hình NO.: | BYAS-426 |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Đường ống thép galvanized tùy chỉnh trong kho lớn với từ A53 nóng cán
| Mô hình NO.: | A53 |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Độ khoan dung /-1% Vòng xoắn thép phủ màu cho tấm mái nhà kim loại Vòng xoắn vật liệu xây dựng
| Mô hình NO.: | BYAS-399 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
| Việc mạ kẽm: | 40- 600 GM/M2 |
Tùy chỉnh SAE1006/S235jr Hot/Cold Rolling Mild Ms Pickled Oiled Carbon Galvanized Steel Plate US 50/Piece
| Mô hình NO.: | S235JR |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
ASTM A106 A36 Grade C/B AISI A240 304 316 321 201 316L 430 S235jr/S355jr Ms/Mild Carbon/Stainless/Galvanized/Aluminum Steel Sheet/Plate
| Mô hình NO.: | 316L |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |


