Tất cả sản phẩm
ASTM API5l A53/A106 10 20 AISI 304 316 321 314 904L 310S Ống thép carbon tròn rỗng rỗng
| Mô hình NO.: | BY-GC033 |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần: | Vòng |
Kỹ thuật Chuỗi thép liền mạch nhiệt ASTM A53/A106 có hàm lượng carbon thấp cho vận chuyển đường ống
| Mô hình NO.: | BY-CP011 |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần: | Vòng |
Các ống thép cacbon hình vuông và hình chữ nhật màu đen cho các ứng dụng tùy chỉnh
| Mô hình NO.: | BY-CP154 |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần: | Vòng |
300 / 400 Thép không gỉ hình chữ nhật SUS304 SUS310S SUS316 904L 316L 304 Quadrat Bar
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
|---|---|
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
| MOQ: | 0,5Tấn |
Ss 430 Bar 6mm Stainless Steel hàn Solid Round Bar Thép Square Bar cho tấm
| Mô hình NO.: | 304 316l 321 310s 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
Đĩa thép không gỉ tiêu chuẩn JIS 304 310 316 321 Bề mặt sáng lăn nóng 2mm Metal Rod
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
ASTM ASME 309 310 310S 410 420 430 17-4pH 630 2205 Thép không gỉ
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
Thép thép không gỉ quai dây thừng đúc nóng 301 303 304 316L 321 310S 410 430 cho Máy
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
Lớp/Lớp 300 / 400 17-4 pH Thép không gỉ 304 316 SS Thạch tròn
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
Độ khoan dung /- 1% EN Chứng nhận Sắt thép 304 316 410 430 Sắt tròn không gỉ
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |


