Tất cả sản phẩm
Ống thép không gỉ đánh bóng ASTM A249 En10217-7 SUS 304 316 321 410 420 430 310S 2205 2507 Độ dài 6m
| Mô hình NO.: | BY-SS-P23 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
201 202 304 304L 316 316L ống thép không gỉ Công suất 20000 tấn mỗi năm Chiều dài 6m
| Mô hình NO.: | BY-SS-P12 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
SS ống AISI 431 316 SUS ống thép không gỉ ống tròn / ống vuông
| Mô hình NO.: | BY-SS-T01 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Các thông số kỹ thuật tùy chỉnh 310 410 904L 202 Vòng xoắn thép không gỉ để cung cấp 201 202 SS304 316
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
|---|---|
| xử lý nhiệt: | Bình thường hóa / ủ / làm nguội / ủ |
| MOQ: | 1 tấn |
2024 Custom Cold Rolling Stainless Steel Strip 304 với độ dày 0,05mm 2mm phù hợp
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
Vòng cuộn dây thép không gỉ cho trang trí tòa nhà kích thước khác nhau từ SGS được chứng nhận
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
Cuộn dây làm mát bằng thép không gỉ để chế biến nguyên liệu thô tùy chỉnh 304 316 410 430
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
20000 tấn/năm Công suất 304 430 410 202 321 310 Dải thép không gỉ cán lạnh
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
304 Vòng cuộn thép không gỉ được cán lạnh austenit với công suất 20000 tấn/năm
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
Vòng cuộn thép không gỉ lớp 300 Series Sample US 50/piece 1 piece Min.Order Request Sample
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |


