Tất cả sản phẩm
Tiêu chuẩn EN 304 cuộn thép không gỉ để cắt và mở cuộn trong các ứng dụng công nghiệp
| Mô hình NO.: | BYAS-250 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| xử lý nhiệt: | Bình thường hóa / ủ / làm nguội / ủ |
201/304/430/316 Vòng cuộn thép không gỉ với độ dày 0,3-3,0mm và số 4 2b 8K Finish
| Mô hình NO.: | BYAS-251 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| xử lý nhiệt: | Bình thường hóa / ủ / làm nguội / ủ |
201 202 SS304 316 430 Lớp 2b Xét xong cuộn dây thép không gỉ cuộn lạnh Tiêu chuẩn RoHS
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| xử lý nhiệt: | Bình thường hóa / ủ / làm nguội / ủ |
201 304 430 Cuộn thép không gỉ với công suất 20000 tấn/năm
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| xử lý nhiệt: | Bình thường hóa / ủ / làm nguội / ủ |
GB tiêu chuẩn 3mm 4mm 5mm 430 201 304L 316 321 304 Cold Rolling Stainless Steel Sheet Coil
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| xử lý nhiệt: | Bình thường hóa / ủ / làm nguội / ủ |
Ống cuộn thép không gỉ tùy chỉnh 201 316L 304 0,3-3mm cuộn thép không gỉ cuộn lạnh
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| xử lý nhiệt: | Bình thường hóa / ủ / làm nguội / ủ |
Vòng thép không gỉ AISI 304 Ss cuộn với bề mặt Ba dày 2mm Tiêu chuẩn JIS
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| xử lý nhiệt: | Bình thường hóa / ủ / làm nguội / ủ |
300 Series Cold Rolling 0.15-3.0mm Stainless Steel Coils SGS được chứng nhận
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
AISI cắt laser thép không gỉ 201 304 304L 316L Vòng cuộn dày bán tại chỗ
| Mô hình NO.: | 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
0.2 12mm cuộn thép không gỉ ASTM AISI 201 304 316 430 904L 310S với 2b Ba Hl gương bề mặt đánh bóng cuộn
| Mô hình NO.: | 201 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |


