Tất cả sản phẩm
Prime DC53D Z80 Sản phẩm có lớp kẽm 5mm thép kẽm đường ống cho độ dày tùy chỉnh
| Mô hình NO.: | BYAS-438 |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Đan ASTM A106 A36 lớp C / B AISI A240 304 316 321 201 316L 430 S235jr / S355jr Ms / Carbon nhẹ / Stainless / Aluminium Steel Sheet / Plate
| Mô hình NO.: | S235JR |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Bảng Galvalume DC51D DC01 Z275 Z120 cho thép thông thường và máy cắt đặc biệt
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Lăn nóng ASTM Ss 304 304L 316 316 316L 310S 430/Gương/Điêu thép/Carbon/Mild/Black/Color Coated/Copper/ Steel Plate
| Mô hình NO.: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
ASTM 201 202 304 316 321 410 420 430 2b Ba 8K Mirror Hot Cold Rolling/Carbon/Galvanized/Aluminium/ Sheet/ Stainless Steel Plate cho mái nhà công nghiệp
| Mô hình NO.: | 410 |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
GB tiêu chuẩn 0,5mm độ dày tấm thép kẽm cho mái nhà yêu cầu tùy chỉnh
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Tùy chỉnh thép cacbon không may ERW Sch 40 80 ống thép kẽm hàn 6m ống
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
ASTM A53 Chương 20 Sch 40 ống thép kẽm đắm nóng kẽm phủ
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Giá cả phải chăng ASTM DN50 50X50 ống thép kẽm ống kẽm cho khoan dầu / khí
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Top 3 Pre DN10-DN200 Q195 Q215 Q235 Q345 ống thép kẽm cho yêu cầu tùy chỉnh
| Mô hình NO.: | Q345 |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |


