Tất cả sản phẩm
AISI tiêu chuẩn Dx51d SPCC thép mạ vôi tấm cho yêu cầu của khách hàng
| Mô hình NO.: | DX51D |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
SGCC galvanized S550gd Sín phủ Gi tấm thép xây dựng chống ăn mòn
| Mô hình NO.: | SGCC |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Hr SAE1006/A36/Ss400/Q235/Q345 kim loại cán nóng/nước lạnh sắt nhẹ Ms ướp dầu carbon ủ thép trung bình tấm Q235/DIN
| Mô hình NO.: | q235 |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Thợ mỏ Pre Galvanized Steel Pipe 50mm * 50mm ống vuông với lớp phủ kẽm 40-600 GM / M2
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Tắt chế biến Sơn phủ kẽm Gi tấm mái nhà sắt cho tấm thép lốp
| Mô hình NO.: | Bảng mái vải galvanized |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Full Hard Bright Black Annealed Cold Rolled Steel Coil cho xây dựng tại thời hạn EXW
| Mô hình NO.: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bản mẫu |
| Bờ rìa: | rạch cạnh |
Các vật liệu xây dựng từ Z40-275g Zinc phủ
| Mô hình NO.: | PPGI&PPGL |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bản mẫu |
| Bờ rìa: | rạch cạnh |
50mm Pre Zinc Lớp phủ ASTM A120 Thin Wall DN50 Hot Dip Galvanized Carbon Steel Pipe
| Mô hình NO.: | BYAS-426 |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
1 1/2 2 inch tùy chỉnh Gi ống Pre thép kẽm ống nóng DIP ống kẽm cho xây dựng
| Mô hình NO.: | BYAS-425 |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Gi hình vuông ống hình chữ nhật 25 X 25 X 2 Galvanized hình vuông ống 1,5 inch BYAS-424 thép
| Mô hình NO.: | BYAS-424 |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |


