Tất cả sản phẩm
API 5L ASTM A53 Carbon Thép kẽm Sch40 ống liền mạch với kỹ thuật cán nóng
| Mô hình NO.: | API 5L ASTM A53 |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Đường ống tròn bằng thép galvanized quét nóng Q195 Q235 Q345 với kỹ thuật tùy chỉnh
| Mô hình NO.: | Bơm tròn thép kẽm |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
DX51D DX52D DX53D Hot Dip Galvanized Round Seamless Steel Gi Pipe 48 3.20mm 6mtr
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Bơm kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại
| Mô hình NO.: | sch 80s |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
15mm Hot Dip Gi Steel Tubing Pre Galvanized Steel Tube Tùy chỉnh và /-1% Sự khoan dung
| Mô hình NO.: | Bụi thép galvanized |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Xử lý uốn cong tùy chỉnh đường kính 20mm ống thép kẽm cho các nhà sản xuất
| Mô hình NO.: | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
20mm 50mm ống thép kẽm Độ dày 0,12-6 mm Kỹ thuật cán nóng CGCC Dx51d Z
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Bảng thép dày 10mm 0.4mmx1250X2500 Bảng thép phủ kẽm với chứng nhận IBR
| Mô hình NO.: | 275z |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
4X8 Thép galvanized tấm đơn giản / tấm dày 1,5mm với lớp phủ kẽm 40-600 GM / M2
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Bảng kim loại galvanized được sơn trước được cán lạnh nóng DIP tấm thép galvanized
| Mô hình NO.: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |


