Tất cả sản phẩm
hình dạng phần tròn ERW hàn ống thép ống sắt đen cho trang trí xây dựng
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
US 50/Piece Pre Galvanized Tube Hot DIP Galvanized Round Steel Pipe 1 Piece Min.Order
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
1.0425 Carbon Square Hollow Steel Tube Galvanized Steel Pipe cho sản xuất đồ nội thất
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
4FT X 8FT Ống thép kẽm tấm kim loại mái nhà với tùy chỉnh tùy chọn độ dày
| Mô hình NO.: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Dx51d Q195 Q235 Q345 ISO chứng nhận tấm thép kẽm nóng Z275 cho thiết bị
| Mô hình NO.: | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Bảng nồi hơi cuộn nóng 2mm Dx51d Dx53D Bảng thép kẽm cho tấm mái nhà
| Mô hình NO.: | DX51D DX53D |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
26 Gauge Đường cuộn thép điện galvanized Gi tấm thép lạnh cán tấm kẽm
| Mô hình NO.: | Thép tấm GI |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
2mm Thick Galvanized Steel Sheet for Cutting in Common Steel Processing
| Mô hình NO.: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Bảng thép kẽm Dx51d Dx52D SGCC 201 304 316 1050 1060 Z275 Vòng xoay gi phủ kẽm ngâm nóng
| Mô hình NO.: | Z275 |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Lớp thép thép đậm 2mm đậm đúc thép đúc nóng cho mái nhà tại kho
| Mô hình NO.: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |


