Tất cả sản phẩm
Sản phẩm Sản phẩm Sản phẩm Sản phẩm SGCC G550 Sản phẩm Sản phẩm Sản phẩm Sản phẩm Sản phẩm Sản phẩm Sản phẩm
| Mô hình NO.: | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Thép nhựa nhựa tấm kim loại mái nhà gạch tường 4FT X 8FT tấm kẽm phủ 40- 600 GM / M2
| Mô hình NO.: | Bàn thép galvanized |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Bảng kẽm ngâm nóng tùy chỉnh dày 10mm cho Dx51d Z275 Z350 Bảng thép nhẹ nhàng
| Mô hình NO.: | DX51D |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
Bảng thép galvanized từ các nhà sản xuất hàng đầu với và kỹ thuật cán nóng
| Mô hình NO.: | tấm thép kẽm kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |
DX51D DX52D DX53D Ống thép hình chữ nhật hình vuông trước
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Ống thép kẽm hàn tùy chỉnh ASTM A53 Gr. B để hàn và tùy chỉnh
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Hot DIP ống thép kẽm để bảo vệ cháy Q235B ống tròn từ các nhà sản xuất
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Tùy chỉnh ASTM A795 Gr. một ống thép kẽm nóng cho ống Gi nóng ống HDG
| Mô hình NO.: | Dx51d Dx52D Dx53D |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
Kháng ăn mòn mạnh ống thép kẽm đường ống tròn với độ khoan dung /-1%
| Mô hình NO.: | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Mô hình NO.: | Dx51d Q195 Q235 Q345 |
| Độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
16 Gauge Galvanized sheet Metal 4 * 8 Zinc phủ Dx51d SGCC Boiler Plate Hot Rolling
| Mô hình NO.: | DX51D |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Công cụ cắt, dụng cụ đo, máy cắt thép thông thường, tấm thép cường độ cao |
| Sở hữu: | Sở hữu |


