Tất cả sản phẩm
Điều trị tấm thép không gỉ Hl 310S 904L 1/2 Smls ống 444 455
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
ISO chứng nhận 201 304 304L 316 316L 2205 2507 310S 316ti 317L 430 ống thép không gỉ
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
Thiết kế ống tròn và ống AISI tiêu chuẩn SS304 SS316 ống thép không gỉ lắp lắp gương
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
ASTM chứng nhận 201 202 310S 304 316 Ống thép không gỉ hàn trang trí đánh bóng
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
Khá Ss 316L ống AISI304 thép không gỉ ống liền mạch thông số kỹ thuật 0.2 12mm / tùy chỉnh
| Mô hình NO.: | 304 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
Prime 201 304 316 ống thép không gỉ không may với kích thước tùy chỉnh và 0.2 12mm Specs
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
|---|---|
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
| MOQ: | 0,5Tấn |
20000 tấn mỗi năm Công suất vòng hàn không liền 304 304L 316 316L 310S 321 Ss ống
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
201 304 316 316L 410 304L Ss Bar tròn Kháng ăn mòn Tiêu chuẩn RoHS Od 5.5-500mm
| Mô hình NO.: | 201 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Thép không gỉ 309S / 310S / 316ti
| Mô hình NO.: | BY-SS-B06 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Các thanh thép không gỉ tròn dài 3m để bảo vệ môi trường
| Mô hình NO.: | thanh thép không gỉ |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |


