Tất cả sản phẩm
Vòng / vuông / góc / phẳng / kênh 201 202 304 316 316L 317L 310S 309S 321 410 430 904L 220
| Mô hình NO.: | 317L |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
5.5-500mm Od ống thép cacbon/cây gạch nhôm thép không gỉ thanh đồng/thép đồng
| Mô hình NO.: | thanh thép không gỉ |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
AISI ASTM Ss 304 201 316 1020 3003 7075 2024 S235jr S355jr Dây trục tròn cho nhôm / khuôn
| Mô hình NO.: | 3003 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Thép không gỉ kéo lạnh thanh tròn góc thanh phẳng cho S43000/S41008/S41000/S42000
| Mô hình NO.: | Thanh tròn thép không gỉ |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
trực tiếp bán các thanh tròn thép không gỉ 304 tùy chỉnh với OD 5,5-500mm
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
201/304/310/316/317/410/430 ống thép không gỉ hàn kỹ thuật vẽ lạnh chiều dài 3m
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
|---|---|
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
| đường kính ngoài: | 6mm-2500mm |
RoHS chứng nhận BYAS-339 17-4pH thép không gỉ thanh tròn cho các ứng dụng hạng nặng
| Mô hình NO.: | BYAS-339 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Sắt / gương / kết thúc sáng tròn Ss ống thép Od 6mm-2500mm Kỹ thuật vẽ lạnh
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
|---|---|
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
| đường kính ngoài: | 6mm-2500mm |
201 304 Ống Ping trang trí 69 ống thép không gỉ với công suất 20000 tấn mỗi năm
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
|---|---|
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
| đường kính ngoài: | 6mm-2500mm |
Các nhà sản xuất cung cấp ống thép không gỉ 300 với công suất 20000 tấn mỗi năm
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
|---|---|
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
| đường kính ngoài: | 6mm-2500mm |


