Tất cả sản phẩm
6m Tùy chỉnh chính xác thép không gỉ thanh kim loại lớp / lớp S43000/S41008/S41000/S42000
| Mô hình NO.: | BYAS-356 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Thép không gỉ hình chữ nhật được đánh bóng thanh vuông 904L 316L 304 S43000/S41008/S41000/S42000
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Thép không gỉ thanh hình lục giác 1.4523 8mm 10mm S45c thép carbon thanh tròn cho thị trường
| Mô hình NO.: | BYAS-354 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
AISI 416 316 304 Thép không gỉ thanh và thanh Hex Rod 5mm Barra De Acero không gỉ
| Mô hình NO.: | BYAS-353 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Yêu cầu tùy chỉnh cao độ chính xác thép không gỉ thép 304 316 2205 Quảng vuông thanh
| Mô hình NO.: | BYAS-352 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
416 Thép không gỉ thanh tròn xử lý nhiệt bình thường / ủ / dập tắt / làm nóng
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Chứng nhận DIN 1.4401 316 Thép không gỉ kỹ thuật cuộn nóng
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
201 430 321 309S 310S 904L 630 631 2205 2507 316 316L 304 thép không gỉ
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
AISI ASTM A269 Tp Ss 310S 2205 2507 C276 201 304 304L 321 316 316L Bơm thép không gỉ / ống hàn 304
| Điều trị bề mặt: | Đẹp |
|---|---|
| Sự đối đãi: | 2b, Ba, Số 1, Số 4, Số 8, 8K, Hl, v.v. |
| MOQ: | 0,5Tấn |
S43000/S41008/S41000/S42000 Thép không gỉ thanh rắn sáng cho các ngành công nghiệp công nghiệp nặng
| Mô hình NO.: | BYAS-351 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |


