Tất cả sản phẩm
Chứng nhận AISI 304 316 316L Square Stainless Steel Bar 1.4301 / SUS304 Square Rod 12mm
| Mô hình NO.: | BYAS-362 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Đường thép không gỉ dây chuyền 300
| Mô hình NO.: | 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
5.8m Thép không gỉ 201 304 310 316 316L Ba 2b No. 4 Mặt lốp gương 2mm 3mm 6mm
| Mô hình NO.: | BYAS-360 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
ASTM A276 420 8mm thép không gỉ Solid Ss Square Bar Grade 300 Series tùy chỉnh
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Thép không gỉ AISI 201 301 302 304 309S 310S 316 316L 321 904L cho các sản phẩm
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Lớp/Lớp S43000/S41008/S41000/S42000 Cây than carbure để sản xuất máy xay và khoan cuối
| Mô hình NO.: | BYAS-359 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Thép không gỉ AISI 201 301 302 304 309S 310S 316 316L 321 904L cho tiêu chuẩn DIN
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Tiêu chuẩn GB 201 304 316 316L Cây thép không gỉ tròn sáng để tùy chỉnh tùy chọn
| Mô hình NO.: | 316L |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
RoHS chứng nhận 304 201j1 201j2 201j3 316 420 410 Thép không gỉ thanh tròn cho các mẫu
| Mô hình NO.: | 304 201j1 201j2 201j3 316 420 410 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
5.5-500mm Od ASTM AISI Ss Tròn vuông tam giác góc kênh phẳng thép cacbon
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |


