Tất cả sản phẩm
SUS/DIN/JIS/ISO 316/316L Thép không gỉ Quad/Round Bar cho yêu cầu của khách hàng
| Mô hình NO.: | 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Thép không gỉ chống ăn mòn 309S/310S/316ti từ với chứng nhận EN
| Mô hình NO.: | 309S |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Thép không gỉ 309S/310S/316ti với lớp/thể loại S43000/S41008/S41000/S42000
| Mô hình NO.: | 310S |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
201 304 304L 316 316L 309S / 310S / 321 430 Đường gạch tròn đánh bóng sáng 304 thép không gỉ
| Mô hình NO.: | 321 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
20000 tấn mỗi năm Công suất thép không gỉ thanh tròn góc thanh phẳng kéo lạnh
| Mô hình NO.: | thanh thép không gỉ |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Điều trị nhiệt thép không gỉ thanh 304 Bar tròn trong 3mm 4mm đường kính để đảm bảo
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
304L 316L 317L 318L Thép không gỉ thép tròn thanh với chứng nhận GB
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Ống mạ/Carbon/Prepainted/Color-Coated/Zinc-Coated/Aluminum/Galvalume/Covering Roofing/Iron Technique Hot Rolled Od 5.5-500mm
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Lọc nóng ASTM 304 316 310S 2Cr13 Solid Rod cho tiêu chuẩn S43000/S41008/S41000/S42000
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
300 Series SUS304 Stainless Steel Round Square Flat Bar Iron Bar trong tiêu chuẩn ASTM
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |


