Tất cả sản phẩm
Đẹp ASTM A276 201/202/304/316/316L/316ti Stainless Steel Bright Solid Rod Round Bar
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
201 304 316 316L 321 310S 2205 Đồng hợp kim tròn đánh bóng thép không gỉ thanh cho lợi ích
| Mô hình NO.: | 321 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
304 thép không gỉ Vòng vuông vuông vuông hình chữ nhật ống rỗng thép tùy chỉnh đường kính 10mm 20mm cho máy móc
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
304 201 Thép không gỉ Cây gạch cắt đến bất kỳ chiều dài nào Vật liệu đóng tàu Độ dài 5,8m
| Mô hình NO.: | 201 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Chứng nhận EN 201 321 304 316L 310S 2205 2507 904L Thép không gỉ
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Công suất 20000 tấn/năm ASTM 201 304 310 316 321 904L A276 2205 2507 4140 310S Thép tròn Ss
| Mô hình NO.: | 310S |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Thép không gỉ thanh mẫu US 50 / 1 miếng Min.Order yêu cầu mẫu
| Mô hình NO.: | 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
300 Series Grade SUS 402j2 Galvanized Carbon Stainless Steel Round Bar cho công nghiệp
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
309S / 310S / 316 thép không gỉ thanh cho công việc nặng và môi trường ăn mòn cao
| Mô hình NO.: | 309S |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
201 304 304L 316 316L 309S / 310S / 321 430 Đường gạch tròn đánh bóng sáng 304 thép không gỉ
| Mô hình NO.: | 309 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |


