Tất cả sản phẩm
Stainless Steel Stick Welding Rod Stock 8mm 10mm 12mm cho 20000 tấn mỗi năm Công suất
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
201 202 304 316 316 316L 317L 310S 309S 321 410 430 904L 2205 2507 Dây thép không gỉ cho máy móc
| Mô hình NO.: | 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
201 304 316 316L Thép không gỉ tròn thanh/cây tùy chỉnh với chứng nhận AISI
| Mô hình NO.: | 316 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Thép không gỉ thép gạch gạch AISI A554 A312 A270 201 304 304L 316 316L 310S 321 gương đánh bóng hình vuông
| Mô hình NO.: | 304L |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Tự do cắt bề mặt màu đen đánh bóng Stainless thép cacbon thép thép thanh Od 5,5-500mm Chiều dài 6m
| Mô hình NO.: | 304 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Tốc độ cao 304L/310S/316L/321/201/304/904L/2205/2507/Ss400 Thép không gỉ tròn/thứ vuông/đường góc/phẳng/các kênh/các thanh
| Mô hình NO.: | 316L |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
300 Series Stainless Steel Bright Round Rod Grade 201 Bề mặt gương 2b Không may
| Mô hình NO.: | 201 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Chiều kính tùy chỉnh Rolling lạnh / nóng Bright Pickling Round Square Stainless Steel Bar / Rod 201/202 SS
| Mô hình NO.: | 202 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Thép không gỉ Solid Rod 304 440 309S 310S 904L với yêu cầu tùy chỉnh và chiều dài 3m
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |
Prime SUS 303 thanh thép không gỉ theo tiêu chuẩn ASTM với công suất 20000 tấn mỗi năm
| Mô hình NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
| Chiều dài: | 12m, 6m, 5,8m, 3m |


